ตารางถ่ายทอดสด

26/09/2020
นาโงยะ
12:00
ชิมิสุ เอส พัลส์
26/09/2020
เป็นเทพ ศิษย์หนุ่มน้อย
12:15
ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ
26/09/2020
ไท ส.จ.เปี๊ยกอุทัย
12:15
เพชรกาฟิวส์ จิตรเมืองนนท์
26/09/2020
เพชรมรกต ทีเด็ด 99
12:15
กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง
26/09/2020
นนทชัย จิตรเมืองนนท์
12:15
รักสมหมาย เงาะบางกะปิ
26/09/2020
เพชรทอง เกียรติทรงฤทธิ์
14:30
เทอร์โบ สก.สุไหงยิมส์
26/09/2020
ก้องมงคล ป.อ่าวทะเลบางเสร่
14:30
อนันตชัยเล็ก ป.พิฆเนศ
26/09/2020
ก้องชัย ไฉนดอนเมือง
14:30
ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว
26/09/2020
ผิวผ่อง เกียรติทรงฤทธิ์
14:30
เพชรชัยสน ป.เพชรไข่แก้ว
26/09/2020
อูราวะ เรดไดมอนส์
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
26/09/2020
Tulevik
17:00
Kuressaare
26/09/2020
วิสเซล โคเบะ
17:00
คอนซาโดล ซัปโปโร
26/09/2020
ก๋วงนินห์
17:00
บินห์เซือง
26/09/2020
ดานัง
17:00
ไฮฟอง
26/09/2020
ซงลาม เหงะอาน
17:00
ฮหว่างอัญซาลาย
26/09/2020
กว๋างนาม
17:00
ฮานอย ทีแอนด์ที
26/09/2020
เวียตเทล
17:00
ไซ่ง่อน เอฟซี
26/09/2020
ทีพี โฮจิมินห์
17:00
นามดินห์
26/09/2020
ตารัซ
17:00
โทบอล คอสตาเนย์
26/09/2020
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
17:45
ราชบุรี มิตรผล
26/09/2020
ลำปาง เอฟซี
17:45
ขอนแก่น
26/09/2020
โปลิศ เทโร
18:00
ชลบุรี เอฟซี
26/09/2020
นอร์บี้
18:00
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
26/09/2020
อลาเบส
18:00
เฆตาเฟ
26/09/2020
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
18:30
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
26/09/2020
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
18:30
สวอนซี ซิตี้
26/09/2020
ตราด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
26/09/2020
ออสเตรีย ลัสเตนัว
19:00
จูเนียร์ส
26/09/2020
อุทัยธานี
19:00
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
26/09/2020
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
26/09/2020
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00
สุพรรณบุรี
26/09/2020
เกิซเทเป้
20:00
กาซีอันเตป บีบี
26/09/2020
ฮาเตย์สปอร์
20:00
คาซิมปาซ่า
26/09/2020
ดาลเคิร์ด
20:00
อโครโพลิส
26/09/2020
โอเรโบร
20:00
ซิริอุส
26/09/2020
เกษตรศาสตร์
20:00
ราชนาวี
26/09/2020
โตริโน่
20:00
อตาลันต้า
26/09/2020
เมินเชนกลัดบัค
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
26/09/2020
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30
โคโลญจน์
26/09/2020
เอาก์สบวร์ก
20:30
ดอร์ทมุนท์
26/09/2020
ไมนซ์ 05
20:30
สตุทท์การ์ดต
26/09/2020
เลเวอร์คูเซิน
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
26/09/2020
เซนิต เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
20:30
ยูฟา
26/09/2020
อัล อาห์ลี
20:40
อัล อาห์ลี ดูไบ
26/09/2020
คริสตัล พาเลซ
21:00
เอฟเวอร์ตัน
26/09/2020
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
21:00
แบล็กเบิร์น โรเวอส์
26/09/2020
ฮามิลตัน
21:00
ดันดี ยูไนเต็ด
26/09/2020
ลิฟวิงสตัน
21:00
เซนต์ จอห์นสโตน
26/09/2020
เซนต์ เมียร์เรน
21:00
คิลมาร์น็อค
26/09/2020
โคโล โคโล่
21:00
อันโตฟากัสตา
26/09/2020
บาเลนเซีย
21:00
ฮูเอสก้า
26/09/2020
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
21:15
วาสแลนด์ บีเวเรน
26/09/2020
ซโวลเลอ
21:30
สปาร์ตา
26/09/2020
เบรดา
21:30
ยอง พีเอสวี
26/09/2020
มิดทิลแลนด์
22:00
ราเนอส์
26/09/2020
เรนดอร์ฟ อัลทัช
22:00
เอสดับเบิลยู ทันเดอร์
26/09/2020
ซังท์เพิลเทิน
22:00
ราปิด เวียนนา
26/09/2020
เอสเฟา รีด
22:00
ซาลซ์บูร์ก
26/09/2020
โวลอส
22:30
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
26/09/2020
เวสเตอร์โรส
22:30
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
26/09/2020
บราเก้
22:30
ออสเตอร์
26/09/2020
ฮาล์มสตา
22:30
ลุงสกิล
26/09/2020
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
22:45
เบโร่
26/09/2020
โมลด์
23:00
ซานเดฟยอร์ด
26/09/2020
เซนิก้า
23:00
สปาตัค เทอร์นาวา
26/09/2020
ซามพ์โดเรีย
23:00
เบเนเวนโต้
26/09/2020
กายารี่
23:00
ลาซีโอ
26/09/2020
วอเตอร์ฟอร์ด
23:00
ซลิโก้ โรเวอร์ส
26/09/2020
มลาดอสท์ ลูกานี่
23:00
เร้ด สตาร์ เบลเกรด
26/09/2020
เวสต์บรอมวิช
23:30
เชลซี
26/09/2020
ชาลเก้ 04
23:30
แวร์เดอร์เบรเมิน
26/09/2020
เควี เมเชเลน
23:30
แซงต์ ทรุยด็อง
26/09/2020
เอลเช่
23:30
เรอัลโซซิเอดัด
26/09/2020
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
อาแซด อัลค์มาร์
27/09/2020
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
27/09/2020
วิออน ซาลาเต โมราฟเซ
00:00
ซิลินา
27/09/2020
ซูริค
00:00
ลูกาโน
27/09/2020
เอฟซี ซิยง
00:00
ยัง บอยส์ เบิร์น
27/09/2020
บาเต้ โบริซอฟ
00:00
ดินาโม เบรสต์
27/09/2020
โซชิ
00:00
คราสโนดาร์
27/09/2020
อัล วาครา
00:15
กาตาร์ เอสซี
27/09/2020
โอลิมเปียกอส
00:30
พาไนโทลิกอส
27/09/2020
เบนฟิก้า
00:30
โมไรเรนเซ่
27/09/2020
ปัคตากอร์ ทาชเคนท์
00:45
เอสเตกฮลัล
27/09/2020
ภูฏาน
01:00
อัล อาห์ลี ไคโร
27/09/2020
ฮีเรนวีน
01:00
วีวีวี เวนโล
27/09/2020
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
01:00
เลฟสกี้ โซเฟีย
27/09/2020
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
01:01
ซาเกลบี้ ลูบิน
27/09/2020
ฮัสซาเนีย อกาดีร์
01:15
ฟุส ราบัต
27/09/2020
สตรอมก็อดเซ็ท
01:30
ซาร์พส์บอร์ก 08
27/09/2020
วิโตรุล คอนสแตนต้า
01:30
แอสตรา กิอูรกุย
27/09/2020
เซนต์ แพตทริคส์
01:30
เชลบอร์น
27/09/2020
อินเตอร์ มิลาน
01:45
ฟีออเรนตีนา
27/09/2020
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
วิเทสส์
27/09/2020
เบิร์นลีย์
02:00
เซาแทมป์ตัน
27/09/2020
เรอัล เบติส
02:00
เรอัลมาดริด
27/09/2020
แนชวิลล์
02:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
27/09/2020
เบาวิสต้า
03:00
ปอร์โต้
27/09/2020
อัตเลติโก บูคารามังก้า
04:00
ปาตริโอตาส
27/09/2020
อินเตอร์นาซิอองนาล
05:00
เซาเปาโล
27/09/2020
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
05:00
บาเฮีย
27/09/2020
โอลเมโด้
05:00
เดปอร์ติวา ออกาส
27/09/2020
สปอร์ติ้ง คริสตัล
06:00
อยากูโช่
27/09/2020
อัตเลติโก มิไนโร่
07:00
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
27/09/2020
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
07:30
บาร์เซโลน่า เอสซี

ดูบอลสด