ตารางถ่ายทอดสด

05/12/2020
คอนซาโดล ซัปโปโร
12:00
เซเรซโซ โอซากะ
05/12/2020
คาชิวะ เรย์โซล
12:00
นาโงยะ
05/12/2020
ชิมิสุ เอสพัลส์
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
05/12/2020
เสือสั่งฟ้า ศิษย์ผู้ใหญ่บ้าน
13:00
มะเฟือง เกียรติทรงฤทธิ์
05/12/2020
เฮอริเคน จิตรเมืองนนท์
13:00
เจนเชิง เดอะกลั๊ฟพัทยา
05/12/2020
เพชรทอง หมวดวิทิศเชียงใหม่
13:00
พงษ์ศิริ ช้างจันทบุรี
05/12/2020
เดชฤทธิ์ แดงพนมดงรัก
13:00
อินทรีย์น้อย ส.สำราญ
05/12/2020
โยโกฮามา
14:00
สากัน โตสู
05/12/2020
ช่อจำปา จิตรเมืองนนท์
16:30
เพชรน้ำคำ ส.กิจรุ่งโรจน์
05/12/2020
ทัมปิเนสโรเวอร์
16:30
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
05/12/2020
ยัง ไลอ้อนส์
16:30
บาเลสเตียร์ คัลซา
05/12/2020
ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
16:30
อัลบีเร็กซ์ นิอิงาตะ
05/12/2020
จักรแดง เกียรติทรงฤทธิ์
16:30
เพชรชัยสน ป.เพชรไข่แก้ว
05/12/2020
จันทร์เสี้ยว ก.สุวรรณทัต
16:30
นพชัย ป.เพชรไข่แก้ว
05/12/2020
สายลับจิ๋ว จิตรเมืองนนท์
16:30
เพชรอันดา แกรนด์ทิกี้วัลเล่ย์
05/12/2020
คนองศึก ก.กัมปนาท
16:30
ชัย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
05/12/2020
เกิซเทเป้
17:30
เคย์เซริสปอร์
05/12/2020
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
17:30
อลันยาสปอร์
05/12/2020
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
รูบิน คาซาน
05/12/2020
หนองบัว พิชญ
18:00
ประจวบ เอฟซี
05/12/2020
ลำพูน วอริเออร์
18:00
ชลบุรี เอฟซี
05/12/2020
เจียงซูซูหนิง
18:35
เทียนจิน เทนด้า
05/12/2020
ซาบาห์
19:00
เนฟท์ชิ บาคู
05/12/2020
ฮัมบูร์ก
19:00
ฮันโนเวอร์ 96
05/12/2020
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:00
ไฮน์เดนเฮลม์
05/12/2020
ระยอง เอฟซี
19:00
ราชบุรี มิตรผล
05/12/2020
เบิร์นลีย์
19:30
เอฟเวอร์ตัน
05/12/2020
เซปซี
19:30
โบโตซานี่
05/12/2020
เร้ดดิ้ง
19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
05/12/2020
เฟรเมอ อามา
20:00
วีบอร์ก เอฟซี
05/12/2020
เครโมเนเซ่
20:00
เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า
05/12/2020
โฟรซิโนเน่
20:00
คิเอโว่
05/12/2020
เลบันเต้
20:00
เฆตาเฟ
05/12/2020
AZ อัลค์ม่าร์ 2
20:00
FC ออสส์
05/12/2020
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
20:00
ซิลินา
05/12/2020
เลชเช่
20:01
เวเนเซีย
05/12/2020
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
ตัมบอฟ
05/12/2020
เอสกิลสทูน่า ซิตี้
21:00
นอร์บี้
05/12/2020
อัล เวห์ดัต
21:00
อควาบา
05/12/2020
สเปเซีย กัลโช
21:00
ลาซีโอ
05/12/2020
ดาลเคิร์ด
21:00
จีเอไอเอส โกเตบอร์ก
05/12/2020
เทรลเลบอร์ก
21:00
ฮาล์มสตา
05/12/2020
ซันด์สวาลล์
21:00
บราก้า
05/12/2020
อโครโพลิส
21:00
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
05/12/2020
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
21:00
วอร์ต้า พอซแนน
05/12/2020
ลุงสกิล
21:00
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
05/12/2020
ไฟร์บูร์ก
21:30
เมินเชนกลัดบัค
05/12/2020
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
21:30
ไมนซ์ 05
05/12/2020
โคโลญจน์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
05/12/2020
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ดอร์ทมุนท์
05/12/2020
แมนเชสเตอร์ซิตี้
22:00
ฟูแล่ม
05/12/2020
เซนต์ เมียร์เรน
22:00
อเบอร์ดีน
05/12/2020
มาเธอร์เวลล์
22:00
ฮิเบอร์เนี่ยน
05/12/2020
ลิฟวิงสตัน
22:00
ดันดี ยูไนเต็ด
05/12/2020
ฮามิลตัน
22:00
คิลมาร์น็อค
05/12/2020
เซบิยา
22:15
เรอัลมาดริด
05/12/2020
กีมาไรช์
22:29
ปอร์ติโมเนนเซ่
05/12/2020
โมไรเรนเซ่
22:30
กิล วิเซนเต้
05/12/2020
บาเต้ โบริซอฟ
22:45
ดินาโม เบรสต์
05/12/2020
คราสโนดาร์
23:00
โรเตอร์
05/12/2020
แอดมิร่า วัคเกอร์
23:00
ซาลซ์บูร์ก
05/12/2020
เรพิด อวด เซม
23:00
มูลูเดีย อุจดา
05/12/2020
เซนิต เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
23:01
อูราล
05/12/2020
สลาสค์ วรอคลาวน์
23:30
รากุฟ เชนสโตโควา
06/12/2020
ยูเวนตุส
00:00
โตริโน่
06/12/2020
วินเทอร์ทัวร์
00:15
ธูน
06/12/2020
ชิอาสโซ
00:15
ชาฟฟ์เฮาเซิน
06/12/2020
เซนต์ กาลเลิน
00:15
วาดุซ
06/12/2020
แอตเลติโก้ มาดริด
00:29
เรอัล บายาโดลิด
06/12/2020
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
00:30
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
06/12/2020
โอเอช ลูเวิน
00:30
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
06/12/2020
วิคตอเรีย พัลเซ่น
00:30
คาร์วิน่า
06/12/2020
โอลิมเปียกอส
00:30
โวลอส
06/12/2020
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
06/12/2020
มารียูปอล
00:30
ดินาโม เคียฟ
06/12/2020
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:45
วิลเลม ทเวล
06/12/2020
อโปเอล เทลอาวีฟ
00:49
มัคคาบี้ เนทันย่า
06/12/2020
ฟามาลิเคา
01:00
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
06/12/2020
โอแซร์
01:00
นิออร์ท
06/12/2020
ก็อง
01:00
เกรโนเบิล
06/12/2020
ชอล์มบลี่
01:00
วาล็องเซียนส์
06/12/2020
เอล จาอิช
01:00
อัล อาห์ลี ไคโร
06/12/2020
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:00
เลเชีย กอเดนซ์
06/12/2020
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
ทเวนเต้
06/12/2020
สปอร์ติ้ง คริสตัล
02:01
อยากูโช่
06/12/2020
บาเซิล
02:30
เซอร์เวตต์
06/12/2020
มาลากา
02:30
การ์ตาเกนา
06/12/2020
อินเตอร์ มิลาน
02:45
โบโลญญ่า
06/12/2020
บรูกส์
02:45
แซงต์ ทรุยด็อง
06/12/2020
เชลซี
03:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
06/12/2020
ฮัวชิปาโต้
03:00
โคโล โคโล่
06/12/2020
ซานโตส
03:00
พัลไมรัส
06/12/2020
โบตาโฟโก้
03:00
ฟลาเมงโก้
06/12/2020
มงต์เปลลิเยร์
03:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
06/12/2020
กาดิซ
03:00
บาร์เซโลนา
06/12/2020
อูเรนเซ
03:15
เดลฟิน
06/12/2020
บาเฮีย
05:00
ซิเอร่า
06/12/2020
ฟลูมิเนนเซ่
05:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
06/12/2020
มาการ่า
05:30
เดปอร์ติวา ออกาส
06/12/2020
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
06:45
ลิเบอร์ตาด

ดูบอลสด